บริษัท เทค เอ็นซี จำกัด
TECH NC CO.,LTD.
46/260 ซอยนวมินทร 74 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ 10230
46/260 Soi Navamin 74, Navamin Rd., Klongkum, Bungkum, Bangkok 10230
TEL:(662) 947-9801-3      FAX:(662) 947-9804
E-mail: machine@www.tech-nc.com

 

TECH NC CO.,LTD

 

Sunchai Nantakitsopon
สัญชัย นันทกิจโสภณ
E-mail : sunchai@www.tech-nc.com
日本人担当窓口
Takashi Teraura
E-mail : teraura@www.tech-nc.com
Asst.Prof. Yutthana Hariruksapituk

ผศ.ยุทธนา หริรักษาพิทักษ์

E-mail : yutthana@www.tech-nc.com
Nut Chantano
ณัฐ จันทะโน
E-mail : nut@www.tech-nc.com
Tanawat Siripongwilai
ธนวัฒน์ ศิริพงษ์วิไล
E-mail : tanawat@www.tech-nc.com
Teerapat Channark
ธีรภัทร์ จั่นนาค
E-mail : teerapat@www.tech-nc.com
Rach Wanwatthana
รัช วรรณวัฒนะ
E-mail : rach@www.tech-nc.com
Pasit Prasertpakdi
พสิษฐ์ ประเสริฐภักดี
E-mail : pasit@www.tech-nc.com

 

TECHNO KIKAI CO.,LTD

Sarit Thongprong
สฤษดิ์ ทองโปร่ง
E-mail : sarit@technokikai.com
Jirasak Ruyan
จิระศักดิ์ รุยัน
E-mail :jirasak@technokikai.com
[vc_gmaps link=”#E-8_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”]

ชื่อของคุณ (ต้องการ) / Name (Required)

อีเมล์ของคุณ (ต้องการ) / E-Mail (Required)

เบอร์โทรศัพท์ (ต้องการ) / Telephone Number (Required)

บริษัท / Company

หัวข้อ / subject

ข้อความของคุณ / Message